Mafi kyawun yarjejeniyar dafa abinci 18 don Ranar Firayim 2021

Don Ranar Membobin Firayim Minista a cikin 2021, Amazon ya sami kyawawan tallace-tallace akan duk samfuran dafa abinci, daga tukwane da kwanon rufi zuwa saitin wuƙa da fryer na iska, zuwa tanda na lantarki na gargajiya.
Yau, Yuni 22, da fatan za a ji daɗin rangwame yayin lokacin rangwamen Firayim Minista.Don samun keɓantaccen farashi, duk abin da za ku yi shi ne yin rajista don zama memba na Firayim, kuma a yanzu ba da gwaji kyauta ga waɗanda ba su da shakka amma suna son sanin duk ayyukan da ake bayarwa a Ranar Firayim Minista.
Bayan rajista, fara siyayya da siyarwa.Tare da samfura da samfuran da yawa da ke shiga cikin ranar ciniki, ƙila za ku ɗan cika damuwa yayin neman mafi kyawun farashi don abubuwan dole ne su kasance.Don taimakawa ƙaddamar da tayi mai zafi, da fatan za a duba ƙasa don zaɓin mu na 2021 Prime Day kayan dafa abinci.
Duba wannan yarjejeniyar akan Ninja Foodi 10-in-1 Smart XL Air Fry Oven, kuma yana da ƙarin fasali fiye da abin da sunan XL ya bayyana.Kuna iya yin soya iska, gasa, gasa, gasa, da dai sauransu, kuma kuna iya kawar da zato game da nama saboda yana da ginanniyar ma'aunin zafi da sanyio.
Yi wa kanku sabbin tukwane da kwanonin azurfa masu sheki, sannan ku yi mu'amala da gurbatattun kayan dafa abinci da ke ɓoye a cikin kwandon.Wannan saitin mai guda 11 ya hada da kwanon soya da kwanoni da kwanon soya da tukwanen miya, duk da murfi da abin rufe fuska ba tare da sanda ba, wanda zai ba da damar sanya abinci a kan farantin maimakon mannawa a kasan kaskon.
Ana siyar da GE Profile Opal countertop gwal mai yin ƙanƙara a ranar Firayim Minista, kuma farashin tikitin ya ragu da $100 fiye da farashin tikiti.Wannan kayan dafa abinci dole ne ya kasance yana siyarwa akan dalar Amurka 549, amma a ranakun 21 da 22 ga watan Yuni, injin zai sayar da dalar Amurka 449, kuma ba shakka ana jigilar kaya kyauta.Yana iya yin har zuwa kilogiram 24 na kankara a rana kuma ana iya haɗa shi da Bluetooth, don haka kuna iya shakatawa da abin sha mai sanyi a kowane lokaci.
Yi amfani da ma'aunin zafin jiki na dijital na ThermoPro don yin nama cikakke a duk lokacin bazara, ko a kan gasa ko a cikin tanda.
Hakanan zaka iya amfani da wannan kayan aikin dijital mai amfani don sauran ayyukan dafa abinci, kamar yin burodi, yin alewa har ma da soya, don samun mai daidai.
Kuna iya ajiye $58 ta siyan Chefman multi-action digital air fryer, wanda kuma zai iya ninka a matsayin rotisserie, dafa nama zuwa cikakke.Wannan injin yana iya aiwatar da saituna daban-daban guda 14 a zahiri, gami da soyawa da yin burodi na gargajiya, da yin burodi, bushewa, da sauransu.
Dash iri fryer iska hanya ce mai kyau don rage adadin kuzari-ba a ma maganar farashi ba, saboda yanzu ana sayar da shi a kashi 33% na farashin tikiti.Kawai danna maɓalli don yin soyayyen faransa, kayan lambu, da sauransu, sannan a saka su a kan tebur, saboda ƙaramin fryer ɗin baƙar fata shima yana da sauƙin kare idanunku.
Delish da DASH ke haɗin gwiwa da shi samfur ne da kuke buƙatar gani da idanunku don gaskata, kuma farashin iri ɗaya ne.Farashin wannan madaidaicin madaidaicin mahaɗin bai kai dala 50 ba, kuma ana samunsa cikin kore, ja, baki ko koren haske mai dacewa idan kana son samun microwave daga sama.
Vitamix da ake sha'awar yanzu yana kan siyarwa akan Firayim Minista 2021, kuma akwai wasu samfura da samfuran ban sha'awa.
Calphalon Activesense Blender shima yana zuwa tare da ingantacciyar Blend-N-Go, wanda zai iya ɗaukar oza 24 na smoothie ɗin da kuka fi so, kuma an sanye shi da murfi don tabbatar da cewa ba zai cika ambaliya ba yayin tafiya zuwa wurin motsa jiki ko ofis.
Ana siyar da blender immersion akan rangwame 33% a lokacin Firayim Minista, yana sa mu yi mafarkin duk girke-girke da muka riga muka yi tare da shi.Blender shine kore mai haske na baya, yayi kyau sosai a kowane kicin, kuma ana iya ajiye shi cikin sauƙi ko a ajiye shi a tsaye akan tebur.
Yi amfani da wannan kwanon gasa na simintin ƙarfe daga Le Creuset don kawo gasa cikin gida.Jajayen kwanon rufi cikakke ne don burgers, kayan lambu, da duk wani abu da kuke son ganin kyawawan alamun gasa kuma ku sami ƙonawa mai daɗi.Bugu da kari, a kasa da $100, farashinsa yayi zafi da yawa don a rasa.
Wannan kwanon da ba sanda ba dole ne a yi shi a cikin kicin.Wannan kayan dafa abinci an yi shi da titanium kuma yana iya jure gwajin lokaci, maiko da yanke saboda yana da juriya idan an kunna shi.
Saitin kayan girki na Hestan bakin karfe yana kan siyarwa a ranar memba na Firayim kuma ya fi $ 150 akan farashin tikiti.Sami saiti guda 10 na kasa da $650, gami da kwanon soya, tukunyar miya, da murfi mai dacewa, wanda zai yi kyau a kan murhu kuma ya fi kyau.
Idan kun gaji da yin tukunyar gabaɗaya kuma kawai ku bar shi ya huce, to wannan injin Keurig ya dace da ku.Yanzu wannan na'ura tana da rangwamen kashi 55%, wanda bai kai dalar Amurka 50 ba, wanda hakan kyakkyawan bincike ne.Injin kofi yana amfani da daidaitaccen girman K kofuna, waɗanda ke samuwa a cikin masu shakatawa da tsaftataccen fari da launuka masu baƙar fata don dacewa da sauran kayan aikin tebur ɗin ku.
Yi amfani da CO2 da kwalabe marasa BPA don samun rangwame mai yawa akan tsarin SodaStream.Wannan injin yana iya ƙara carbonation cikin sauƙi a cikin abubuwan sha naku kuma yayi kyau a cikin ƙaramin akwati wanda za'a iya sanya shi akan kowace rijiyar tebur.Bugu da kari, tare da rangwamen kashi 44%, wannan babban ƙari ne, ƙari na dafa abinci mara laifi.
Dash Deluxe Compact Power Slow Masticating Extractor yana adana 40%, wanda shine babban suna ga juicer.Hakanan injin ɗin yana sanye da na'urorin haɗi don abubuwan sha masu daskarewa, kofuna masu auna gwangwani da wasu girke-girke na ruwan 'ya'yan itace masu ban sha'awa waɗanda zaku iya yi.
Saka wadannan gilasai na giya akan keken mashaya kuma yanzu ana siyar dasu akan kashi 34% na farashin tikitin.Za su iya riƙe har zuwa oza 19 na ruwan inabin da kuka fi so, cikakke don ɗaukar nauyin liyafar cin abinci ko sipping shi kaɗai a cikin salo mai salo.
Kyautar Ranar Firayim ta ƙunshi tsarin 4-in-1 don taimaka muku jin daɗin ruwan inabi kamar yadda ya kamata.Bude kwalbar tare da mabudin kwalbar lantarki, sannan ku zuba a cikin gilashin da kuka fi so tare da abin da aka makala bututun iskar gas.Idan kana son adana kwalabe don amfani daga baya, kuma yana zuwa tare da masu tsayawa biyu.
© 2021 NYP Holdings, Inc. Duk haƙƙin mallaka.Sharuɗɗan Amfani Bayanin Sirri


Lokacin aikawa: Juni-24-2021